Leave Your Message
  • Simu
  • Barua pepe
  • Whatsapp
  • Skype
  • Wechat
    weixinat5
  • vitu vya kuuza moto

    vitu vya kuuza moto

    Bidhaa Jamii
    Cable ya Nje ya FTTH 1-12 Core FTTH Drop Cable yenye LSZH Jacket Fiber Optic Cable Cable ya Nje ya FTTH 1-12 Core FTTH Drop Cable yenye LSZH Jacket Fiber Optic Cable
    01

    Cable ya Nje ya FTTH 1-12 Core FTTH Drop Cable yenye LSZH Jacket Fiber Optic Cable

    2021-11-02 06:59:43
    Picha Vigezo Muundo Kitengo Kigezo Nyuzi Hesabu ya Nyuzi 2 Kipenyo mm 5.0*2.0 Uzito Kg/km Takriban.21 Ala Rangi Nyeusi Nyenzo Nyeusi LSZH DE Waya ya Chuma mm 1.0±0.05mm Nguvu Mwanachama mm 0.5mm FRP Nguvu Voltage N 1500 Radius Crush2 ya Curvature Dynamic 30 Static 15 Joto la Uendeshaji ℃ -40 --- +70 Jaribio la Karatasi ya Data Maelezo ya Aina ya Viainisho G.657A1 Viainisho vya Macho Attenuation@1310-1625nm ≤0.36dB/km @1383d≤50km. 2 dB/km Kusitishwa kwa usikivu ≤0.05 dB Kupunguza sauti dhidi ya urefu wa wimbi@1285~1330nm ≤0.05 dB/km @1525~1575nm ≤0.05 dB/km mtawanyiko wa sifuri0000000000000000000 sifuri mtawanyiko Zeropes 3000 /(nm2.km) Mtawanyiko@1310nm ≤ 3.5 ps/nm.km @1550nm ≤18 ps/nm.km Njia ya utawanyiko wa mode (PMD) ≤0.2ps/km1/2 cable cutoff wavelength (λcc) ≤1260nm Index ya kiboreshaji ya kikundi @1310nm 1.4675 @1550nm 1.4681 Macro Curve (Macro Curve (Macro Curve (Macro Curve Curve (Macro Curve (Macro Curve Curve (macro Curve (macro curve refractive index @1310nm 1.4675 @1550nm 1.4681. Radi ya 30mm ,100turns) 1625nm ≤0.1 dB Viainisho vya Kijiometri Modi ya Kipenyo cha Uga@1310nm 9.2±0.6 μm @1550nm 10.4±0.8μm Kipenyo cha Kufunika 125±1μm Kufunika kwa kipenyo kisichokuwa cha Kufunika μ2% ≤2% isiyo na mzingo ≤2. ≤8μm Hitilafu ya uzingatiaji wa Kiini/kifuniko ≤0.8μm Viainisho vya Mitambo Kiwango cha mtihani ≥1.0 % kipenyo cha mkunjo ≥4.0m Nguvu ya juu zaidi ya ukanda wa mipako 1.3~8.9N
    Pata Bei Bora
    Punguzo